เทคโนโลยีสารสนเทศ ชุมชนคนพรรณฯ Com..

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เทคโนโลยีสารสนเทศ ชุมชนคนพรรณฯ Com..

เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ

Linkzaa
    Linkzaa
    เด็กน้อย
    เด็กน้อย

เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Empty เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ

ตั้งหัวข้อ  Linkzaa Thu Nov 12, 2009 4:23 pm

เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_cheers
    เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_cheers
    เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_study[size=48]วันที่ 16 พฤศจิกายนนี้นะครับ

เป็นวันคล้ายวันเกิดอาจารย์ ศุภกิจ พัวประเสริฐ ครับ

อยากให้พวกเราชาวสีม่วงเข้ามาโพสอวยพรกันเยอะ ๆ ครับ

ตรงนี้ด้วยครับ[/size]

http://www.pantown.com/board.php?id=43215&area=3&name=board1&topic=77&action=view

ฝากขุดด้วยครับ เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_santa
    เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_rendeer
    เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_jokercolor
    เรามาร่วมสุขสันต์วันเกิดคุณพ่อกันครับ Icon_jokercolor

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 7:43 pm