เทคโนโลยีสารสนเทศ ชุมชนคนพรรณฯ Com..

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เทคโนโลยีสารสนเทศ ชุมชนคนพรรณฯ Com..

4 posters

พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู

gtalovelove
    gtalovelove
    เด็กน้อย
    เด็กน้อย

พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู Empty พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู

ตั้งหัวข้อ  gtalovelove Mon Aug 24, 2009 3:13 pm

พอดีตอนนี้ทางโรงแรมปริ้นพาเลซ www.princepalace.co.th ต้องการรับสมัครบุคลากรเพิ่มในตำแหน่ง Web Programmer ด่วนครับ หรือแนะนำเพื่อนต่อให้อีกทีก็ได้ครับ รับสมัคร 1 ตำแหน่ง ยังไงฝากบอกต่อๆด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
    คุณสมบัติคร่าวๆมีดังนี้

ต้องสามารถเขียนภาษา ASP , PHP , HTML , MSSQL , MySql , Flash, Dreamweaver , Photoshop , หรือ อื่นๆที่เกี่ยวข้อง ถ้ามีประสพการณ์จะพิจารณาเป็นพิเศษ หรือ ถ้ามีผลงานมานำเสนอก็ดีครับ

มีสวัสดีการ ดังนี้ canteen , uniform , เงินสะสม , ประกันสังคม , Service Charge

ยังไงช่วยส่ง resume เป็นภาษาไทยหรือ อังกฤษก็ได้ครับ พร้อมทั้งระบุเงินเดือนที่ต้องการพร้อมรูปถ่าย มาที่ ittisart@princepalace.co.th หรือ edp@princepalace.co.th แล้วผมจะนัดสัมภาษณ์อีกครั้งครับ ย้ำต้องการด่วนจริงๆครับเพื่อรองรับงานในปัจจุบันและอนาคตครับ

หมายเหตุ ไม่จำกัดอายุ เพศ สส นน ครับ ถ้าเข้าไปดูในเวปจะตรง Career จะไม่มีตำแหน่งนี้ครับเพราะทางผมจะเป็นคนหาเองแบบ private ครับ

อันนี้เป็นโรงแรมที่ เพื่อนที่เรียน ป.โทด้วยกันรับสมัครนะคับ
    ไงฝากคนที่สนใจลองดูนะคับ ถ้าคุณสมบัติได้ ก็ลองกันดู
    (เพื่อนผมเป็นคนรับเข้าทำงานเองคับ)
    Tombit35022
    Tombit35022
    เด็กน้อย
    เด็กน้อย

: 37

พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู Empty Re: พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู

ตั้งหัวข้อ  Tombit35022 Thu Sep 03, 2009 10:33 pm

แม้น่าสนวะเบิร์ด แต่คุณสมบัตินี้มะตรงกะตูเลยซักข้อ 55+ ออ ตรงข้อ1 คือเพศอะ
    teenoi
    teenoi
    เพื่อนรัก
    เพื่อนรัก

: 36

พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู Empty ตี๋ สาระ

ตั้งหัวข้อ  teenoi Fri Sep 04, 2009 8:39 am

ขอบคุณมากเลยนะคับ
    ที่นำข่าวสารดี ๆมาบอก
    กล่าวกัน เพื่อนคนไหนสนใจ
    ก้อเชิญเลยนะคับ......
    ploy
    ploy
    เพื่อน
    เพื่อน

พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู Empty Re: พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู

ตั้งหัวข้อ  ploy Mon Sep 14, 2009 9:12 pm

ปิดรับสมัครเมื่อไรอ่ะ
    บอกหน่อยดิ
    มีคนมีคุณสมบัติครบถ้วน
    มีประสบการณ์
    มีตัวอย่างงานให้ดู
    teenoi
    teenoi
    เพื่อนรัก
    เพื่อนรัก

พี่น้องชาว IT มีงานมาฝากนะสนใจลองเข้าไปอ่านดู Empty ตี๋ สาระ

ตั้งหัวข้อ  teenoi Tue Sep 15, 2009 3:58 pm

แหม่ เทพจริง ๆเลย
    จาสมัครเองรึป่าวเนี้ย
    ไงก้อขอให้ไนคับ...
    คนเก่ง ๆแบบนี้หายาก
    ploy
    ploy
    เพื่อน
    เพื่อน

ตั้งหัวข้อ  ploy Tue Sep 15, 2009 7:32 pm

ป่าวจร้า
    แฟนพลอยเอง
    กะลังจะสึกละก็เลยดูงานให้เค้าอ่ะ
    teenoi
    teenoi
    เพื่อนรัก
    เพื่อนรัก

ตั้งหัวข้อ  teenoi Wed Sep 16, 2009 3:55 pm

อ่อ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะ
    มีแฟนได้บวชเหมือนได้ขึ้นสวรรค์
    ดี ๆเหนด้วยเตมที่.....
    ploy
    ploy
    เพื่อน
    เพื่อน

ตั้งหัวข้อ  ploy Wed Sep 16, 2009 6:56 pm

จร้าไงก็ขอบใจนะ
    เออพลอยเป็นเด็กสาระต่อเนื่องอ่ะนะ
    teenoi
    teenoi
    เพื่อนรัก
    เพื่อนรัก

ตั้งหัวข้อ  teenoi Thu Sep 17, 2009 1:58 pm

คับ
    ก้อว่ายุ
    เพราะผมไม่เคยเหนเลย
    ผม 4 ปีคับ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:52 pm